Thông số kỹ thuật Đèn tuýp phòng sạch 32W NW L120 EN LED40 PSU CR388C Philips
| Mã sản phẩm | CR388C 32W |
| Công suất | 32W |
| Điện áp | 220-240V / 50-60Hz |
| Quang thông | 3900 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Độ hoàn màu | 80Ra |
| Tiêu chuẩn | IP40 |
| Chất liệu | Nhựa tổng hợp |
| Kích thước | 84 x 45 x 1200 mm |
| Tiêu chuẩn phòng sạch | 100 – 10.000 |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


