Thông số kỹ thuật Đèn tuýp led Ecofit 16W T8 AP SL G Philips
| Mã sản phẩm | Ecofit 16W T8 AP SL G Philips |
| Công suất | 16W |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 1600 Lumen |
| Hiệu suất quang | 100 Lumen/W |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K |
| Chất liệu | Thủy tinh cứng |
| Kích thước | 1200 mm |
| Chỉ số hoàn màu | 80 Ra |
| Đầu đèn | G |
| Tuổi thọ | 20000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


