Thông số kỹ thuật Đèn tuýp led 18W 1M5 T8 Master Philips
| Mã sản phẩm | Master 18W 1M5 T8 |
| Công suất | 18W |
| Điện áp | AC 220-240V / 50-60Hz |
| Hiệu suất phát quang | 110 Lumen/W |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K |
| Chất liệu | Vỏ nhựa cao cấp |
| Kích thước | 1500 mm |
| Chỉ số hoàn màu | 80 Ra |
| Loại đèn | T8 |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


