Thông số kỹ thuật Đèn thả bàn ăn 5.5W LED HH-LB1030188 Panasonic
| Mã sản phẩm | HH-LB1030188 |
| Công suất | 5.5W |
| Quang thông | 144 Lumen |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Dòng điện cung cấp | 0.05A |
| Chất liệu | Thân nhựa mạ bạc |
| Độ dày | 176mm |
| Chiều dài | 1503m |
| Đường kính | Ø162mm |
| Trọng lượng | 0.8Kg |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


