Thông số kỹ thuật Đèn thả bàn ăn 11W LED HH-LB1051288 Panasonic
| Mã sản phẩm | HH-LB1051288 |
| Công suất | 11W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Bóng đèn | E27 (Max11W) |
| Chất liệu | Khung sườn kim loại màu đen |
| Kích thước | W610xL270xH380mm |
| Tầm treo | 1200mm |
| Trọng lượng | 3.9Kg |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |

Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt

