Thông số kỹ thuật Đèn Rọi Ray 12W Beryl (DTL-12SS Series) KingLed
| Mã sản phẩm | DTL-12SS |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 12w |
| Quang thông | 1080 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Kích thước | 70*90*160 mm |
| Chip LED | COB SAMSUNG |
| Độ Hoàn Màu | CRI>90 |
| Góc chiếu | 20 độ |
| Chất Liệu | Nhôm đúc |
| Tiêu Chuẩn | IP 44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


