Thông số kỹ thuật Đèn pha năng lượng mặt trời 30W EC-FLSL-30-T KingEco
| Mã sản phẩm | EC-FLSL-30-T |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 30W |
| Quang thông | 3300 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Kích thước | 167*194*35 mm |
| Chip LED | OSRAM |
| Độ hoàn màu | CRI>80 |
| Điều khiển | Điều khiển từ xa |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Tiêu Chuẩn | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingEco |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingEco Chính hãng – Giá tốt


