Thông số kỹ thuật Đèn pha LED BVP361 Tango Philips 105W
| Mã sản phẩm | BVP361 105W |
| Công suất | 105W |
| Điện áp | 220-240v / 50-60HZ |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Tiêu chuẩn | IP65 |
| Quang thông | 9700 – 10200 Lumen |
| Chỉ số hoàn màu | 80Ra |
| Chất liệu | Nhôm và thép sơn tĩnh điện. |
| Kích thước | 433 x 490 x 74 mm |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


