Thông số kỹ thuật Đèn LED tuýp Essential Philips T8 16W 1200mm 865
| Mã sản phẩm | Essential Philips T8 16W 1200mm 865 |
| Công suất | 16W |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 1600 Lumen |
| Hiệu suất quang | 100 Lumen/W |
| Ánh sáng | Trắng |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Chất liệu | Nhựa tổng hợp |
| Kích thước | 1200mm |
| Đầu đèn | G13 |
| Chỉ số hoàn màu | 80 Ra |
| Tuổi thọ | 30000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


