Thông số kỹ thuật Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt Amber 54W Đơn Sắc 1,2M KingLed
| Mã sản phẩm | TBN-54SS-120ĐS |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 54W |
| Quang thông | 5130 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4500K / 3000K |
| Kích thước | 1200x50x30 mm |
| Chip LED | SAMSUNG 2835 |
| Độ Hoàn Màu | CRI>90 |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Chất Liệu | Mika,Nhôm |
| Tiêu Chuẩn | IP 44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


