Thông số kỹ thuật Đèn Led Panel tròn 9W (PL-9-T150) KingLed
| Mã sản phẩm | PL-9-T150 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 9W |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 3000K |
| Kích thước | Ø150*21mm |
| Lỗ khoét | Ø130mm |
| Chip LED | EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu | CRI>90 |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Chất Liệu | Nhôm đúc |
| Tiêu Chuẩn | IP 44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


