Thông số kỹ thuật Đèn led panel 40W 600×600 LED36S PSU GM G2 RC091V Philips
| Mã sản phẩm | RC091V 40W |
| Công suất | 40W |
| Quang thông | 3600 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng |
| Chip Led | Philip siêu sáng |
| Độ hoàn màu | 80Ra |
| Điện áp | 220-240V, 50-60Hz |
| Tiêu chuẩn | IP20 |
| Chất liệu | Nhôm cao cấp / Polystyren |
| Kích thước | 600 x 600 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


