Thông số kỹ thuật Đèn Led Panel 300×1200 46W KingLed
| Mã sản phẩm | PL-46-30120 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 46W |
| Quang thông | 3450 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Kích thước | 300*1200*30 mm |
| Lỗ khoét | 280*1180 mm |
| Chip LED | EPISTAR |
| Độ Hoàn Màu | CRI>80 |
| Góc chiếu | 120 độ |
| Chất Liệu | Mika, Hợp kim nhôm |
| Tiêu Chuẩn | IP 44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


