Thông số kỹ thuật Đèn Led ốp trần 70W HH-LAZ502288 Panasonic
| Mã sản phẩm | HH-LAZ502288 |
| Công suất | 70W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Quang thông | 5600 Lumen |
| Hiệu suất quang | 80 Lumen/W |
| Ánh sáng 3 màu | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4500K / 3000k |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp |
| Điều chỉnh | Remote điều chỉnh độ sáng |
| Chỉ số hoàn màu | 85Ra |
| Đường kính | 800mm |
| Trọng lượng | 6.5Kg |
| Tiêu chuẩn | IP44 |
| Chip led | Chip LED RGO |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


