Thông số kỹ thuật Đèn Led ốp trần 47.2W HH-LAZ300619 Panasonic
| Mã sản phẩm | HH-LAZ300619 |
| Công suất | 47.2W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Quang thông | 3500 Lumen |
| Ánh sáng 2 màu | Trắng / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 3000K |
| Chất liệu | Nhựa cao cấp |
| Điều chỉnh Remote | Độ sáng (100% – 5%) |
| Chỉ số hoàn màu | 85Ra |
| Kích thước | 800 x 159mm |
| Trọng lượng | 5Kg |
| Tiêu chuẩn | IP44 |
| Chip led | Chip LED RGO |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


