Thông số kỹ thuật Đèn led ốp trần 12W Twirly 31824 Philips
| Mã sản phẩm | Twirly 31824 |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng2 màu | Vàng/ Trắng |
| Quang thông |
800 Lumen
|
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Độ hoàn màu | 80Ra |
| Điện áp | 200-240 VAC / 50 – 60Hz |
| Tiêu chuẩn | IP65 |
| Chất liệu | Nhựa PMMA |
| Kích thước | Ø290 x 60 mm |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


