Thông số kỹ thuật Đèn Led gắn tường ngoài trời 7W 2 bóng (LWA0149B-BK) KingLed
| Mã sản phẩm | LWA0149B-BK |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 2*7W |
| Hiệu suất quang | 85Lumen/W |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Chip LED | CREE |
| Độ Hoàn Màu | CRI>80 |
| Kích thước | 16*5*8 cm |
| Chất Liệu | Nhôm cao cấp |
| Tiêu Chuẩn | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


