Thông số kỹ thuật Đèn LED gắn tường NBL1463 Panasonic
| Mã sản phẩm | NBL1463 |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Công suất | 15W |
| Sử dụng bóng | E27 |
| Quang thông | 801 Lumen |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Kích thước đèn | L140xW160xH290mm |
| Chỉ số hoàn màu | 83Ra |
| Chất liệu | Nhôm đúc màu xám đậm, chóa đèn thủy tinh trong |
| Trọng lượng | 2.6 kg |
| Độ bảo vệ | IP54 |
| Tuổi thọ | 20000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


