Thông số kỹ thuật Đèn led Downlight OEM 10W Philips
| Mã sản phẩm | Downlight OEM 10W Philips |
| Công suất | 10W |
| Ánh sáng 3 màu | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Góc | 36-60 độ |
| Độ hoàn màu | 90Ra |
| Điện áp | 220V |
| Tiêu chuẩn | IP20 |
| Chất liệu | Nhôm cao cấp |
| Kích thước | D90 |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


