Thông số kỹ thuật Đèn LED Downlight Essential 6W 30582 Philips
| Mã sản phẩm | Essential 30582 |
| Công suất | 6W |
| Ánh sáng | Vàng |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Quang thông | 255Lumen |
| Độ hoàn màu | 80Ra |
| Điện áp | 220V |
| Tiêu chuẩn | IP20 |
| Chất liệu | Nhôm mạ |
| Đường kính lỗ cắt | 90mm |
| Kích thước bóng | 110 x 110 x 76 mm |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


