Thông số kỹ thuật Đèn LED dây NFV80003CE1A Panasonic
| Mã sản phẩm | HH-LB3090888 |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Quang thông | 620 Lumen/m |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3500K |
| Kích thước | 10*7mm |
| Đoạn cắt | 1m |
| Chiều dài cuộn | 50m/ cuộn |
| Chất liệu | Nhựa PVC |
| Trọng lượng | 4.6kg |
| Độ bảo vệ | IP65 |
| Tuổi thọ | 20000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


