Thông số kỹ thuật Đèn Led Dây Hai Hàng 11W LD-11-2835-V/T KingLed
| Mã sản phẩm | LD-11-2835 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 11W |
| Quang thông | 990 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 3000K |
| Kích thước | 5m/cuộn |
| Chip LED | SAMSUNG 2835 |
| Độ Hoàn Màu | CRI>80 |
| Chất Liệu | Vỏ nhựa dẻo chống thấm nước |
| Tiêu Chuẩn | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


