Thông số kỹ thuật Đèn LED dây 12W NSTID1682 Panasonic
| Mã sản phẩm | NSTID1682 |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 1200 Lumen/m |
| Số LED | 168LED/m |
| Ánh sáng | Trắng / Trung tính / Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3500K |
| Kích thước | 10×1.3mm |
| Chỉ số hoàn màu | 80Ra |
| Đoạn cắt | 7 chip LED |
| Độ dài | 5m |
| Chất liệu | Nhựa PVC anti UV |
| Độ bảo vệ | IP20 |
| Tuổi thọ | 30000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


