Thông số kỹ thuật của Đèn led cắm cỏ mini 12w
| Mã | ROLUX-CCM12W |
| Công suất | 12W |
| Ánh sáng | Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Trắng, Vàng, Trung tính, Tím, / Đổi màu RGB |
| Điện áp (AC) | 12V/24V/220 V |
| Hiệu suất quang | ~115Lm/w |
| Độ hoàn màu | ~85 Ra |
| Chế độ chiếu sáng | Chiếu điểm |
| Đường kính | D65 mm |
| Góc chiếu sáng | 30,60 độ |
| Cấp độ bảo vệ | IP 66 |
| Chất liệu | Hợp kim Nhôm đúc, sơn tĩnh điện |
| Mặt đèn | Chóa phản quang, Kính cường lực trong suốt |
| Chip Led | Bridgelux/ Cree |
| Tuổi thọ | 40.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí vận chuyển |
Hình ảnh đèn led cắm cỏ mini











Địa chỉ bán Đèn led cắm cỏ Chất lượng – Uy tín – Giá rẻ













