Thông số kỹ thuật Đèn Led âm trần Downlight 12W NDL12C Panasonic
| Mã sản phẩm | NDL12C |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 1200 Lumen |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Ánh sáng 3 màu | Trắng / Trung tính /Vàng |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Đặc điểm | Đổi màu |
| Chất liệu | Nhựa tổng hợp |
| Chỉ số hoàn màu | 80Ra |
| Kích thước lỗ khoét | Ø120mm |
| Kích thước đèn | Ø145mm/H: 65.8mm |
| Tiêu chuẩn | IP44 |
| Chip led | Chip LED RGO |
| Tuổi thọ | 40000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


