Thông số kỹ thuật Đèn led âm trần chiếu rọi Tourmaline 12W DA-DLRO-12SS-T85 KingLed
| Mã sản phẩm | DA-DLR0-12SS-T85 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 12W |
| Quang Thông | 550 / 595 / 630 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng / Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 6500K / 4000K / 3000K |
| Kích thước | Ø85*75 mm |
| Lỗ khoét | Ø75 mm |
| Chip LED | COB SAMSUNG |
| Độ Hoàn Màu | CRI>90 |
| Góc chiếu | 15 độ |
| Chất Liệu | Nhôm đúc |
| Tiêu Chuẩn | IP 44 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingLed |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingLed Chính hãng – Giá tốt


