Thông số kỹ thuật Đèn led âm trần 6W Recessed 66067 Philips
| Mã sản phẩm | Recessed 66067 |
| Công suất | 6W |
| Ánh sáng 2 màu | Trắng / Vàng |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Nhiệt độ màu | 6500K/ 2700K |
| Độ hoàn màu | >80 Ra |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Lỗ cắt | 90 mm |
| Chiều cao | 63 mm |
| Chất liệu | Nhôm tản nhiệt cao cấp |
| Tiêu chuẩn | IP 22 |
| Tuổi thọ | 25.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


