Thông số kỹ thuật Đèn led âm trần 5W Essential 80081 Philips
| Mã sản phẩm | Essential 80081 |
| Công suất | 5W |
| Ánh sáng 3 màu | Trắng/ Vàng / Trung tính |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Nhiệt độ màu | 3000K / 4000K / 6500K |
| Độ hoàn màu | >80 Ra |
| Điện áp | 220-240V/ 50-60Hz |
| Lỗ cắt | 95/100 mm |
| Kích thước | 105 x 105 x 66 mm |
| Chất liệu | Nhôm đúc cao cấp, bề mặt đèn bằng nhựa tản quang |
| Tiêu chuẩn | IP 22 |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


