Thông số kỹ thuật Đèn led âm nước gắn nổi 9w
| Đèn led âm nước gắn nổi 9w | |
| Mã sản phẩm | Rolux-ANAN9W |
| Công suất | 9W |
| Ánh sáng | Trắng, Vàng, Trung tính, Đỏ, Xanh lá, Xanh dương, Tím, Đổi màu |
| Chip Led | Philips |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | >85Ra |
| Điện áp | 12-24V (AC-DC) |
| Tiêu chuẩn | IP 68 lắp âm nước |
| Chất liệu | Inox 304 |
| Kích thước | ø120mm |
| Hình thức lắp đặt | Gắn nổi |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí vận chuyển |
Địa chỉ bán đèn led âm nước gắn nổi
Một số hình ảnh về đèn led âm nước gắn nổi


