Thông số kỹ thuật Đèn led âm đất hắt dẫn lối đi 3w
| Mã sản phẩm | ROLUX-ADDL3W |
| Công suất | 3W |
| Ánh sáng | Vàng, Trắng, Xanh dương, xanh lá, đỏ, tím/ Đổi màu |
| Chip Led | Philips/Cree siêu sáng |
| Hiệu suất quang | ~110Lm/w |
| Độ hoàn màu | >85Ra |
| Điện áp | 12V, 24V, 220V |
| Tiêu chuẩn | IP 67 |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Đường kính | Ø 120mm |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí vận chuyển |
Địa chỉ bánĐèn led âm âm sàn hắt dẫn lối đi

