Thông số kỹ thuật Đèn đường LED 50W ánh sáng trắng (EC-STL-50) KingEco
| Mã sản phẩm | EC-STL-50 |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Công suất | 50W |
| Quang thông | 4000 Lumen |
| Ánh sáng | Trắng |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Kích thước | 486.5*151*88 mm |
| Chip LED | OSRAM |
| Độ hoàn màu | CRI>80 |
| Chất liệu | Nhôm đúc |
| Góc chiếu | 90 độ |
| Tiêu Chuẩn | IP 65 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | KingEco |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led KingEco Chính hãng – Giá tốt


