Thông số kỹ thuật Đèn đường led 100W 220-240V LED100 DM GM BRP131 Philips
| Mã sản phẩm | BRP131 Philips |
| Công suất | 100W |
| Quang thông | 10000 Lumen |
| Hiệu suất quang | 100 Lumen/W |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Ánh sáng | Trắng / Vàng / Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 6500K/ 4000K / 3000K |
| Chất liệu | Nhôm cao cấp |
| Chỉ số hoàn màu | 75Ra |
| Tiêu chuẩn | IP66 |
| Chíp led | Philips siêu sáng |
| Tuổi thọ | 30000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


