Thông số kỹ thuật Đèn cao áp Philips RVP350 SON T400W K IC A SP
| Mã sản phẩm | RVP350 HPI T400W K IC A SP |
| Công suất | 400W |
| Điện áp | 220V |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Chất liệu | Nhôm cao cấp |
| Chỉ số hoàn màu | 75Ra |
| Tiêu chuẩn | IP65 |
| Kích thước | 473x458x170 mm |
| Tuổi thọ | 15000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


