Thông số kỹ thuật Bóng đèn LED TrueForce Post-top HPL ND 48-33W E27 CL
| Mã sản phẩm | TrueForce Post-top HPL ND 48-33W E27 |
| Công suất | 33W |
| Điện áp | 220 – 240V |
| Quang thông | 4800 Lumen |
| Ánh sáng | Trung tính |
| Chip Led | Philips siêu sáng |
| Độ hoàn màu | 80Ra |
| Đui đèn | E27 |
| Tiêu chuẩn | IP54 |
| Chất liệu | Nhôm cao cấp |
| Kích thước | 84 x 178 mm |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


