Thông số kỹ thuật Bóng đèn LED Búp LDAHV12LH6T 12W Panasonic
| Mã sản phẩm | LDAHV12LH6T |
| Điện áp | 110-240V, 50/60 Hz |
| Công suất | 12W |
| Quang thông | 1260 Lumen |
| Hiệu suất quang | 105 Lumen/W |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Chỉ số hoàn màu | 80Ra |
| Chất liệu | Nhựa tông hợp |
| Góc phát sáng | 160 độ |
| Chíp Led | Chip LED RGO |
| Tuổi thọ | 15000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


