Thông số kỹ thuật Bóng đèn LED Búp E27 3W NLB033 Panasonic
| Mã sản phẩm | NLB033 |
| Điện áp | 220-240V, 50/60 Hz |
| Công suất | 3W |
| Quang thông | 205 Lumen |
| Hiệu suất quang | 68 Lumen/W |
| Ánh sáng | Trắng |
| Nhiệt độ màu | 6500K |
| Chỉ số hoàn màu | 80Ra |
| Chất liệu | Nhựa tổng hợp |
| Kích thước đèn | Ø50mm/H88mm |
| Góc phát sáng | 160 độ |
| Chíp Led | Chip LED RGO |
| Tuổi thọ | 15000 giờ |
| Thương hiệu | Panasonic |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Panasonic Chính hãng – Giá tốt


