Thông số kỹ thuật Bóng cao áp thủy ngân 50W 542 E27 SG Philips
| Mã sản phẩm | HPL-N 50W /542 E27 SG 1CT/24 |
| Công suất | 50W |
| Hiệu suất quang | 36 Lumen/W |
| Điện áp | 95V |
| Ánh sáng | Trung tính |
| Nhiệt độ màu | 4200K |
| Đui đèn | E27 |
| Chất liệu | Thủy tinh cao cấp |
| Chỉ số hoàn màu | 50Ra |
| Dimmable | Không |
| Hình dạng bóng | BF 55mm |
| Kích thước | 129 mm |
| Tiêu thụ năng lượng kWh/1000h | 50 kWh |
| Tuổi thọ | 16000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


