Thông số kỹ thuật Bóng cao áp 150W Metal Halide MH 640 E27 CL
| Mã sản phẩm | MH 150W /640 E27 CL SLV/24 |
| Công suất | 150W |
| Hiệu suất quang | 90 Lumen/W |
| Điện áp | 105V |
| Ánh sáng | Vàng |
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Đui đèn | E27 |
| Chất liệu | Thủy tinh cao cấp |
| Chỉ số hoàn màu | 65Ra |
| Tiêu chuẩn | IP66 |
| Hình dạng | Dạng bầu dục |
| Tuổi thọ | 20000 giờ |
| Thương hiệu | Philips |
| Xuất xứ | Nhập khẩu |
| Bảo hành | 2 năm |
Địa chỉ bán đèn led Philips Chính hãng – Giá tốt


